วันที่ 30 เมษายน 2567 ตำรวจทางหลวงบุรีรัมย์ ร่วมกับ องค์การบริหารส่วนตำบลเสม็ด นำโดย นายธนกร นวลพริ้ง นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเสม็ด
จัดชุดจิตอาสาฯ ร่วมกันก่อสร้างบ้านให้กับนางสาวกิมชาย สังขบุตร บ้านเลขที่ 71 หมู่ที่ 11 บ้านโคกเขา กรณีถูกไฟไหม้บ้าน
เมื่อวันที่ 20เมษายน 2567 เวลา 14.44 น เพื่อบรรเทาความเดือดร้อนแก่ผู้ประสบภัยในเบื้องต้นต่อไป
?
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |